วันที่ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2563 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และคณะครู จัดประชุมผู้ปกครอง ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2563 โดยการจัดประชุมในครั้งนี้มีพิธีมอบเกียรติบัตรนักเรียนเรียนดีทุกระดับชั้น พร้อมชี้แจงเรื่องแนวการจัดการเรียนการสอน เรื่องระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียน และให้ครูที่ปรึกษากับผู้ปกครองได้ร่วมพูดคุยปรึกษาหารือร่วมมือกันในการดูแลนักเรียน รายงานผลการเรียนรู้ของนักเรียนรายบุคคล ณ หอประชุมเกตุเพชร โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ร่วมแสดงความเสียใจ
วันที่ 28 ธันวาคม พ.…
การสอบกลางภาค ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2563
วันที่ 27 มกราคม พ.ศ…
ร่วมเป็นวิทยากร การพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา
เมื่อวันที่ 2 มิถุนา…