วันที่ 29 พฤศจิกายน 2564 โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา จัดประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เพื่อเตรียมความพร้อมในการเปิดเรียนในรูปแบบ Onsite 100% โดยมีนายอนุสนธิ์ ต้นประสงค์ ประธานกรรมการฯ พร้อมด้วยคณะกรรมการฯ, นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการฯ คณะผู้บริหาร คณะครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ภายใต้แนวปฏิบัติในช่วงสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ร่วมเป็นเจ้าภาพสวดพระอภิธรรมศพ คุณแม่ศรี รัดดาดวง มารดาของนางสาวสิริวิมล รัดดาดวง
เมื่อวันที่ 10 พฤศจิ…
โครงการปลูกฝังสำนึกรักสามัคคีและเสริมสร้างความปรองดองสมานฉันท์
วันที่ 4 มีนาคม 2564…