วันที่ ๒๗ กรกฎาคม ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะครูฝ่ายกิจการนักเรียน ร่วมกับเจ้าหน้าที่ตำรวจจากสถานีภูธรอำเภอกงไกรลาศ ประชุมขับเคลื่อนการดำเนินโครงการตำรวจประสาน (๑ ตำรวจ ๑ โรงเรียน) ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๖ ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
จัดกิจกรรมการอบรมการป้องกันภัยในโรงเรียน
เมื่อวันที่ 25 พฤศจิ…
ประชุมเตรียมความพร้อม ก่อนเปิดภาคเรียน1/2565
เมื่อวันที่ 6 พฤษภาค…
ปฐมนิเทศนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๖
เมื่อวันที่ 8 พฤษภาค…