วันที่ 2 มิถุนายน 2564 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ครูผู้สอนจัดการเรียนการสอนตามตารางเรียนออนไลน์ และมอบหมายงานตามความเหมาะสม โดยคำนึงถึงบริบทของนักเรียนเป็นหลัก โดยจะดำเนินการจัดการเรียนการสอนรูปแบบออนไลน์ต่อเนื่องไปจนถึงวันที่ 11 มิถุนายน 2564 ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ประชุมการใช้งานระบบสุขภาพจิตโรงเรียนวิถีใหม่ (School Health Hero)
วันที่ 8 สิงหาคม พ.ศ…
ร่วมโครงการ 500+ Student for Engineering Pathway รูปแบบออนไลน์
เมื่อวันที่ 25 เมษาย…