เมื่อวันที่ 14 มิถุนายน 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วย นางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนฯ และงานวิชาการ ร่วมนิเทศ ติดตาม การจัดการเรียนการสอน ของคณะครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เพื่อชี้แนะให้ความช่วยเหลือ และให้ครูนำข้อชี้แนะต่างๆ มาปรับปรุง พัฒนาการสอนของตนเอง และเพิ่มคุณภาพของนักเรียนให้เป็นไปตามเป้าหมายการศึกษา ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
นิเทศ ติดตาม การจัดการเรียนการสอน
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/1655644020195.jpeg)