เมื่อวันที่ ๒๒ มิถุนายน ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วย นายจีระศักดิ์ พวงขจร ผู้กำกับนักศึกษาวิชาทหาร นำนักศึกษาวิชาทหารจิตอาสา ชั้นปีที่๒ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เข้าร่วมโครงการปล่อยพันธุ์ปลาเพื่ออนุรักษ์ และเป็นแหล่งเพาะพันธ์ุ ณ คลองหน้าศาลาอเนกประสงค์หมู่ 4 บ้านแป้ง และคลองภายในโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา อ.กงไกรลาศ จ.สุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
กิจกรรมวันตรุษจีน
วันที่ 1 กุมภาพันธ์ …
ประชุมการใช้งานระบบสุขภาพจิตโรงเรียนวิถีใหม่ (School Health Hero)
วันที่ 8 สิงหาคม พ.ศ…
โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เป็นเจ้าภาพในพิธีสวดพระอภิธรรมศพคุณแม่พับ ทองเดช
วันที่ ๖ มิถุนายน ๒๕…