วันที่ ๙ กรกฎาคม พ.ศ.๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ นายจีระศักดิ์ พวงขจร ผู้กำกับนักศึกษาวิชาทหาร นำนักศึกษาวิชาทหารจิตอาสา ชั้นปีที่ ๒ และนักเรียน โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เข้าร่วมในพิธีฌาปนกิจศพ นายกฤษณะ บัวเผื่อน บิดาของเด็กหญิงชนัญญา บัวเผื่อน นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ณ วัดดอนสัก ต.ไกรกลาง อ.กงไกรลาศ จ.สุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ประชุมคณะครูกลุ่มบริหารวิชาการ
เมื่อวันที่ 9 พฤษภาค…
ประชุมขับเคลื่อนการดำเนินโครงการตำรวจประสาน (๑ ตำรวจ ๑ โรงเรียน)
วันที่ ๒๗ กรกฎาคม ๒๕…
อบรม พัฒนาคุณธรรม จริยธรรม ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔
วันที่ ๑๙ มกราคม ๒๕๖…