ในวัน ที่ ๑๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๔ ชมรมต้นกล้าทำดีศรีกงไกรลาศ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา บริหารงานโดยนายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้นางมะลิวัลย์ ทองอิน และ นางสาวสายทิพย์ อ๊อดพันธ์ ที่ปรึกษาชมรมพร้อมด้วยนักเรียนเเกนนำเเละสมาชิกชมรมต้นกล้าทำดีศรีกงไกรลาศ ๖๙ คน ได้ร่วมประชุมปรึกษาหารือในการขับเคลื่อนการดำเนินงานชมรมโดยสรุปจุดแข็ง จุดที่ควรพัฒนาของชมรม สรุปผลการดำเนินงานในรอบปีที่ผ่านมาเป็น mind map พร้อมเล่มสรุปงานปี ๒๕๖๓ การรวบรวมสรุปเล่มผู้นำเยาวชนส่งเครือข่ายเพื่อนฯ คุณธรรม การดำเนินกิจกรรม”คริสต์ ถึง พุทธ รัก สู่ รัก” และคัดเลือกประธานและคณะบริหารงานชุดใหม่พร้อมชี้แจงข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับเครือข่ายเพื่อนฯ คุณธรรม ในใต้กรอบภารกิจการดำเนินงาน ณ ห้องประชุมไทย โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ภาพกิจกรรมการรับรายงานตัวนักเรียน ม.1 และ ม.4 ปีการศึกษา 2563 (COVID-19)
วันที่ 6 มิถุนายน 25…
รับการประเมินความพร้อมการขอเปิดห้องเรียนพิเศษ ปีการศึกษา 2565
วันที่ 22 สิงหาคม พ.…
กิจกรรมค่ายคอมพิวเตอร์ “สร้างเกมออนไลน์ด้วย SCRATCH”
เมื่อวันที่ 2 กันยาย…