วันที่ 3 กรกฎาคม 2563 นายประกอบ พงศ์พันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา จัดประชุมผู้ประกอบการรถรับ-ส่งนักเรียน เพื่อชี้แจงแนวปฏิบัติในการรับ-ส่งนักเรียน ในสถานการณ์แพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) ณ ห้องประชุมไทยคม โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
กิจกรรมค่ายพอเพียง ชั้น ม. 4 ประจำปีการศึกษา 2565
วันที่ 1 ธันวาคม พ.ศ…
ขอแสดงความยินดีกับครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
ขอแสดงความยินดีกับคร…
โรงเรียนกงไกรลาศวิทยาสนับสนุนมาตรการป้องกัน COVID-19 การ์ดไม่ตก
ในปีการศึกษา 2563 นา…