เมื่อวันที่ 13 กันยายน 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ให้การสนับสนุนคุณครูอภิรัตน์ เตชะ เป็นวิทยากรอบรมพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาก่อนแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา สพฐ. รูปแบบออนไลน์ผ่านสื่ออิเลคทรอนิกส์ หน่วยพัฒนา สพม.สุโขทัย หัวข้อ “การพัฒนาทักษะความรู้ภาษาอังกฤษ (English Literracy)” ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เป็นเจ้าภาพในพิธีสวดพระอภิธรรมศพคุณแม่พับ ทองเดช
วันที่ ๖ มิถุนายน ๒๕…
เรียนรู้การป้องกันตนเองให้ห่างไกลยาเสพติด และโทษของยาเสพติด
เมื่อวันที่ 28 มิถุน…
มอบเกียรติบัตร
เมื่อวันที่ 5 สิงหาค…