เมื่อวันที่ 15 มิถุนายน 2564 นายสิงห์เพชร สุทธิ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และคณะครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา จำนวน 40 คน เข้ารับการฉีดวัคซีนโควิด – 19 เพื่อสร้างภูมิคุ้มกันหมู่ตามนโยบายของรัฐบาล ณ โรงพยาบาลกงไกรลาศ ซึ่ง นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ได้เข้ารับการฉีดวัคซีนโควิด-19 ไปเมื่อวันที่ 4 มิถุนายน ที่ผ่านมา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ประมวลภาพการจัดการเรียนการสอน ประจำวันที่ 14-16 กรกฎาคม 2564
วันที่ 14-16 กรกฎาคม…
ร่วมแสดงความยินดีกับนายประกอบ พงศ์พันธ์ อดีตผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยาที่
วันที่ 3 พฤศจิกายน 2…