Homeข่าวสารโรงเรียนข่าวประชาสัมพันธ์ขอแสดงความยินดี กับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่ผ่านการคัดเลือกเพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา (เพิ่มเติม) ขอแสดงความยินดี กับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่ผ่านการคัดเลือกเพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา (เพิ่มเติม) 12 มิถุนายน 202015 มิถุนายน 2020ครูอรสา ศรีสันต์
ประกาศ มาตรการป้องกันและควบคุมสถานการณ์การแพร่ระบาด ของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID – 19) โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ประกาศ มาตรการป้องกั…