Homeข่าวสารโรงเรียนข่าวประชาสัมพันธ์ขอแสดงความยินดี กับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่ผ่านการคัดเลือกเพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา (เพิ่มเติม) ขอแสดงความยินดี กับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่ผ่านการคัดเลือกเพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา (เพิ่มเติม) 24 เมษายน 202030 เมษายน 2020ครูอรสา ศรีสันต์
ประกาศโรงเรียนกงไกรลาศวิทยาเรื่อง แก้ไขวันเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2564 วันที่ 1-13 มิถุนายน 2564 เปิดเรียน แบบ Online, On Hand, On Demand ประกาศโรงเรียนกงไกรล…