Homeข่าวสารโรงเรียนข่าวกิจกรรมขอแสดงความยินดีกับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่ผ่านการคัดเลือกเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา วิทยาลัยเทคนิคสุโขทัย วิทยาลัยอาชีวสุโขทัย และวิทยาลัยการอาชีพขาณุวรลักษบุรี กำแพงเพชร ประจำปีการศึกษา 2564 ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่ผ่านการคัดเลือกเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา วิทยาลัยเทคนิคสุโขทัย วิทยาลัยอาชีวสุโขทัย และวิทยาลัยการอาชีพขาณุวรลักษบุรี กำแพงเพชร ประจำปีการศึกษา 2564 24 กุมภาพันธ์ 202126 กุมภาพันธ์ 2021ครูอมรรัตน์ ขัดสาย
ผู้อำนวยการ นายสุทน ทับจาก เป็นวิทยากรให้ความรู้การอบรมพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาก่อนแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา สพฐ. เมื่อวันที่ 15 กันยา…