Homeข่าวสารโรงเรียนข่าวกิจกรรมขอแสดงความยินดีกับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่ผ่านการคัดเลือกเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม ประจำปีการศึกษา 2564 ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่ผ่านการคัดเลือกเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม ประจำปีการศึกษา 2564 24 กุมภาพันธ์ 202124 กุมภาพันธ์ 2021ครูอมรรัตน์ ขัดสาย
ประชุมแนวทางการพัฒนา “โรงเรียนสร้างเสริมสุขภาวะ”ตามแนวทางการพัฒนาทั้งระบบระยะที่ 3 (WSA) เมื่อวันที่ 24 พฤษภา…