Homeข่าวสารโรงเรียนข่าวกิจกรรมขอแสดงความยินดีกับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่ผ่านการคัดเลือกเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา วิทยาลัยพยาบาลพระบรมราชชนนีและมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์ ประจำปีการศึกษา 2564 ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่ผ่านการคัดเลือกเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษา วิทยาลัยพยาบาลพระบรมราชชนนีและมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์ ประจำปีการศึกษา 2564 24 กุมภาพันธ์ 202124 กุมภาพันธ์ 2021ครูอมรรัตน์ ขัดสาย
อบรมผ่านระบบทางไกล การจัดการเรียนการสอนทางไกล ในสถานการณ์การแพร่ระบาทของโรคติดต่อเชื้อไวรัสโคโรน่า (COVID-19) วันที่ 7 พฤษภาคม 256…
ประชุมสร้างความรู้ ความเข้าใจ ในการดูแลความปลอดภัยให้กับผู้เรียน ครู บุคลากรทางการศึกษา และสถานศึกษา จากภัยพิบัติภัยคุกคามทุกรูปแบบ วันที่ 19 พฤษภาคม พ.…