เมื่อวันที่ 5 สิงหาคม 2565 โรงเรียนกงไกรลาศวิทยาขอขอบคุณ นางพนอ เกษประสิทธิ์ผู้อำนวยการโรงเรียนไกรในวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก คณะผู้บริหาร คณะครู และนักเรียนโรงเรียนไกรในวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก ที่ให้ความอนุเคราะห์มอบน้ำดื่ม และอาหารแห้ง ให้กับผู้ป่วยโควิด ซึ่งเป็นบุคลากรของโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา โดยมีว่าที่ร้อยตรีวิษณุ อินทร์ปาน และนางจิตจุฑา สุขสมจิตร์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เป็นตัวแทนรับมอบ ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.kl.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/650705-1-709x1024.jpg)