วันที่ ๕ กรกฎาคม พ.ศ.๒๕๖๖ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย จัดกิจกรรมเวทีคนดีคนเก่งพัฒนาทักษะการอ่านทำนองเสนาะ และร้องเพลงที่มีเนื้อหาเกี่ยวกับวรรณคดี เพื่อส่งเสริมศักยภาพผู้เรียน ให้นักเรียนกล้าแสดงออก อย่างเต็มความสามารถ ณ โรงอาหารศรีเมือง โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ประมวลภาพการจัดการเรียนการสอน ประจำวันที่ 10 มิถุนายน 2564
วันที่ 10 มิถุนายน 2…
ฉีดพ่นน้ำยาฆ่าเชื้อ ห้องเรียน SME
เมื่อวันที่ 1 มิถุนา…
นั่งสมาธิ เพื่อให้เกิดกระแสสันติภาพโลก
เมื่อวันที่ 25 มิถุน…