เมื่อวันที่ 16 ธันวาคม 2563 ธนาคารออมสิน สาขากงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย จัดกิจกรรมส่งเสริมการออม โดยมาให้บริการเปิดบัญชี youth saving ให้กับนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมแจกของที่ระลึกให้กับผู้ที่เปิดบัญชี ในครั้งนี้ด้วย ณ ฐานกิจกรรมระดับชั้น ม.4 โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
กิจกรรมค่ายคุณธรรมระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
วันที่ 4 กรกฎาคม พ.ศ…
มุทิตาจิต แด่นายพงค์สันต์ พันธ์ชัย
วันที่ 3 มกราคม พ.ศ…
รับการนิเทศ ติดตามตรวจเยี่ยม การเปิดภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๖
วันที่ 18 พฤษภาคม พ.…