วันที่ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2565 นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เป็นประธานในพิธีทบทวนคำปฏิญาณและสวนสนาม เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาคณะลูกเสือแห่งชาติ เพื่อเป็นการเทิดพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว ผู้ทรงพระราชทานกำเนิดลูกเสือไทยและพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้า-เจ้าอยู่หัว ผู้ทรงเป็นพระประมุขคณะลูกเสือแห่งชาติ ณ สนามโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ระดมทุนเงินทอดผ้าป่าสามัคคี ปรับภูมิทัศน์ถนนภายในโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
วันที่ 2 มิถุนายน 25…
อบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตรการพัฒนายุวอาสาสมัครสาธารณสุข (ยุว อสม)
วันที่ 11 กรกฎาคม พ.…
การประชุมครูและบุคลากรทางการศึกษาประจำเดือนมกราคม ปีการศึกษา 2563
เมื่อวันที่ 8 มกราคม…