วันที่ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2565 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เป็นประธานเปิดกิจกรรมค่ายพอเพียง ประจำปีการศึกษา 2565 จัดขึ้นโดยงานศูนย์การเรียนตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เพื่ออบรมให้ความรู้หลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง หลักคุณธรรมพื้นฐาน (เสาเข็มชีวิต) และการวางแผนทางการเงิน โดยครูแกนนำ จำนวน 4 คน และนักเรียนแกนนำจำนวน 4 คน ให้กับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 จำนวน 208 คน ณ หอประชุมเกตุเพชร โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
การรับวัคซีนป้องกันโรคโควิด – 19 ของนักเรียนโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
วันที่ 7 ตุลาคม 2564…
การประชุมปฏิบัติการเพื่อทบทวนและวางแผนการดำเนินงาน ภาคเรียนที่ 2/2565
วันที่ 25 ตุลาคม 256…
โครงการโรงเรียนสุขใจ ปลอดภัยโรคซึมเศร้า
วันที่ ๑๗ มิถุนายน ๒…