เมื่อวันที่ 14-15 กุมภาพันธ์ 2566 นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา เข้าร่วมการอบรมเชิงปฏิบัติการ การจัดทำข้อตกลงการพัฒนางาน Performance Agreement : PA ตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา ตำแหน่งครู เพื่อให้เป็นไปตามหลักเกณฑ์และวิธีการประเมินตำแหน่งและวิทยฐานะข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา โดยมีนายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานเปิดการอบรม ณ ห้องประชุมโรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
นักศึกษาวิชาทหารจิตอาสาเข้าร่วมในพิธีฌาปนกิจศพ นางพับ ทองเดช
เมื่อวันที่ ๗ มิถุนา…
มุฑิตาจิต Miss Avon Christianie Del Rio Doysabas เนื่องในโอกาสย้ายสถานศึกษา
ในวันที่ 17 พฤษภาคม …
กิจกรรมทัศนศึกษาระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ปีการศึกษา2566
วันที่ 25 สิงหาคม พ.…