วันที่ ๒๕ กรกฎาคม ๒๕๖๖ นายสารัตน์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา มอบหมายให้ รองผู้อำนวยการ คณะครูและนักเรียนในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ เข้าร่วมรับฟังการแนะแนว อบรมการปฐมพยาบาลเบื้องต้นและหลักการช่วยชีวิตขั้นพื้นฐาน CPR จากทางโรงเรียนพิชชาทรบริบาล เพื่อสร้างโอกาสและทางเลือกให้กับนักเรียนในการศึกษาในระดับต่อไป ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
กิจกรรมส่งเสริมการออม youth saving
เมื่อวันที่ 16 ธันวา…
ประเมินการอ่านการเขียนภาษาไทยรายบุคคล โครงการ “สรรค์สร้าง..ปันประสบการณ์การอ่าน”
เมื่อวันที่ 18 ธันวา…